Drawer Heater
bidiyo
Bayanan dumama
Samfura | Adadin aljihuna | Girman aljihun tebur (cm) | Gabaɗaya girma (mm) | Wutar lantarki | Jimlar iko |
Farashin CTG-1 | 1 Layer | 860x750 (Girman bel ɗin raga) | 1180 (W) x1300 (L) x330 (H) | 220V | 3 (kw) |
CTG-2 | 2 yadudduka | 860x750 (Girman bel na raga) x2 Layers | 1180 (W) x1300 (L) x600 (H) | 220V | 6 (kw) |
CTG-2 | 3 yadudduka | 860x750 (Girman bel na raga) x3 Layers | 1180 (W) x1300 (L) x900 (H) | 220V | 9 (kw) |
Siffofin samfuri
1. Iskar sanyi na ciki na kayan aiki yana shiga cikin akwati a gaban mai shayarwa ta hanyar iska ta iska a kasan akwatin tanda a gefen hagu.An sanya kwandon tare da allon tacewa don hana dander, tarkace, ulu da sauran nau'i-nau'i daga shiga cikin fan.Ana jigilar iska mai tsabta zuwa wayar dumama ta hanyar mai shayarwa don ɗaukar zafi, kuma ana shirya bututun mai a tsakanin wayar dumama da bakin fan, don fitar da iskar.Cike da zafin zafin hanyar iskar gas daga akwatin da ke gefen dama, masana'anta na babban yanki a cikin iska za a iya shayar da zafi daidai gwargwado, don cimma tasirin bushewa, da sanyaya iska ta shiga cikin ƙasa. na gefen hagu na iska a cikin hayaki mai shayar da fan yana gudana, iskar gas da ke yawo a cikin akwatin da aka rufe, kullum yana kawo zafi ga zane ko tufafi.Babban farantin dumama yana haɓaka dumama na farko kuma yana rage lokacin jiran farawa.A lokacin aikin, matsalar asarar zafin jiki mai yawa da iska mai zafi ke gudana bayan an buɗe ƙofar gaba yana warware ta ta hanyar ƙara zafi daidai da sauri.
2. Rukunin furong na baƙin ƙarfe da ake amfani da shi don ɗaukar zane yana da fa'ida na juriya mai zafi da kuma tsawon rayuwar sabis.Yana da labari, haske da kuma m hade tare da m aluminum gami net frame tsarin.Ƙarshen gidan yanar gizon yana sanye da ginshiƙai guda biyu, da ɗigon ƙofar gaba tare da zamewa, santsi, ƙarancin hayaniya.Ƙarƙashin ragar yana gudana ta tsakiyar sarkar a ƙasa, kuma shigarwa da fita za a iya daidaita shi ta hanyar induction induction.Akwai titin jagorar jan karfe mai graphite tsakanin sarkar da firam ɗin raga don tabbatar da cewa ba a riƙe firam ɗin raga kuma ya makale da ƙarfi na waje.
3, ƙofar gaba yana samar da na'urar bazara a bangarorin biyu na ƙarfin rufewa, rufewa ta atomatik, ceton mutum.Ƙofar tana sanye da gilashin haske, mai sauƙin lura da bushewar zane yayin aiki, kuma akwai ɗigon rufewa a kusa da ciki don tabbatar da cewa an rufe akwatin da kuma hana asarar zafi.Lokacin da net firam ya tashi, ƙafafu biyu masu daidaitawa a kan ƙofar don hana firam ɗin ta gudu, amma kuma suna taka rawar tallafi, don hana yawancin firam ɗin gidan yanar gizo wanda wani lokaci yakan haifar da al'amarin sagging.Lokacin da akwai wani abu mara kyau a cikin akwatin, ana iya buɗe ƙofar da hannu.
4. The zafi dissipation tsarin bayan tanda ne yafi hada da hudu fan.Ana shakar iska mai sanyi daga fanka na dama sannan ana dauke zafi daga fanka na hagu.Hakanan an shirya murfin allo a gefen hagu.Kuna iya buɗe murfin kuma cire allon don tsaftacewa da kulawa akai-akai.Ta wannan hanyar, ana iya sanya na'urar bugu na dijital na abokin ciniki a saman saman tanda, ko kuma ana iya cire sashin kai tsaye.Akwai mashin ƙafa huɗu a ƙarƙashin kayan aiki, waɗanda za a iya sanya su a kan teburin abokin ciniki don adana sarari.
5, Akwatin lantarki mai sarrafa na'ura an saita shi a gefen dama na tanda, yana bin dabi'ar aikin hannun dama na ma'aikata.Kafin ma'auni na masana'anta, aikin akwatin lantarki zai iya kasancewa a ciki, ajiye kuɗin da aka yi amfani da katako na katako, lokacin da za'a iya fitar da taya kai tsaye da hannu, dacewa, kyakkyawa da tsayayye.
6, girman da guda-Layer tanda bayani dalla-dalla: 1300mm (tsawon) x1180mm (nisa) x330mm (tsawo), kasa firam 1140mm (tsawon) x1030mm (nisa) x600mm (tsawo).Tanda iya zama Multi-Layer superposition, kowane ƙara da tsawo na wani Layer for 270mm, da kuma kasa gefen m ƙananan tsawo, cibiyar sadarwa surface aiki tsawo ne ko da yaushe kiyaye tsakanin 700mm ~ 1000mm da.Matsakaicin tsayin sararin samaniya da firam ɗin kofa shine 140mm, wato, ana iya sanya mafi girman tsayin tufafi.
7, iko panel tare da touch button, LED nuna alama haske, haske ji, dijital tube nuni zafin jiki da kuma lokaci.Don daidaita yanayin zafi da lokaci, kawai taɓa allon da yatsun hannu.Tare da buɗe aikin ƙararrawar kofa, lokacin da aka kai ga saitattun zafin jiki, ƙididdigar aljihun tebur tana buɗewa ta atomatik.An ƙirƙira aikin gear na biyu, kayan aiki na yau da kullun, aljihun tebur na iya ƙididdige faɗowa ta atomatik;Kayan aiki na jiran aiki, rufaffiyar kofa don kula da yawan zafin jiki, aljihun tebur ba zai tashi ta atomatik ba.